Tunatangaza Biashara @Tsh.30,000 kwa mwaka.
image

Ad Details

  • Ad ID: 1240

  • Added: May 3, 2022

  • Location: Tanzania

  • State: Dar es Salaam Region

  • Views: 675

  • Website: BOFYA HAPA

image

Description

Tangaza Baishara au Kampuni yako Mtandaoni kwa Bei nafuu!!! Kupitia Soko La Mtandao Tanzania wwww.tanzaniaonlinemarket.com
Na
www.nunuauza.com

Thank you for reading this post, don't forget to subscribe!

Kwa maelezo zaidi tupigie/ SMS/ whatsapp namba= 0677775000
Garama ni Tsh 3,000 na Tsh 30,000 mwaka mzima.
Tuachie kazi ngumu yakutangaza, wewe subiri wateja.

Comments

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked. *

Success! Thanks for your comment. We appreciate your response.
You might have left one of the fields blank, or be posting too quickly

Related ads

wasiliana nasi uuze kupitia nunuauza.com
× Ask / Uliza