Tunatangaza Biashara @Tsh.30,000 kwa mwaka.
image

Ad Details

  • Ad ID: 1305

  • Added: May 12, 2022

  • Location: Tanzania

  • State: Dodoma Region

  • Views: 590

image

Description

Nunuauza.com tunatafuta Watu wakufanya nao kazi za mtandaoni katika mikoa yote. Unafanya kazi pale ulipo.
Malipo; inategemea na jitihada yako ya kazi.
Elimu; ujue kutumia smartphone.
Tuandikie meseji whatsapp tuu. Usipige Simu.

Thank you for reading this post, don't forget to subscribe!

Related ads

wasiliana nasi uuze kupitia nunuauza.com
× Ask / Uliza